Tivi Xiaomi A43 FHD L43MA-AFSEA
     Đánh giá:
 Đặt mua: 163
 Tình trạng: Còn hàng
 Mã sản phẩm: IDSP131
 Giá NY:  0 đ
  • Có xuất VAT cho khách hàng
  • Giao hàng HDSD toàn quốc
  • Hỗ trợ bảo hành cho khách hàng
  • Hỗ trợ đổi mới trong 15 ngày
  • Hỗ trợ sửa chữa sau bảo hành
  • Thương hiệu
Xiaomi
  • Model
L43MA-AFSEA
  • Màn hình
43" FHD
  • Độ phân giải
1920 x 1080
  • Độ sâu màu
1.07 tỷ
  • Góc nhìn
178°
  • Âm thanh
2 loa X 8 W
  • CPU
Quad A55
  • GPU
Mali G31 MP2
  • RAM
1.5 GB
  • Bộ nhớ trong
8 GB
  • Kết nối
Wi-Fi 2.4GHz/5GHz
Bluetooth 5.0
  • Kích thước (không vỏ)
954.7 x 81.2 x 551.3mm
  • Kích thước (có vỏ)
954.7 x 209.6 x 596.5mm
  • Khối lượng
7.7kg
Thiết kế sang trọng và hiện đại
Thiết kế siêu mỏng của Xiaomi A43 FHD 2025 (kích thước 954.7 x 81.2 x 551.3 mm khi không gắn chân đế) và trọng lượng nhẹ chỉ 7.7 kg giúp tivi dễ dàng lắp đặt và di chuyển trong không gian sống. Vỏ ngoài kim loại nguyên khối bền bỉ cùng chân đế kim loại chắc chắn giúp tivi đứng vững và tạo nét sang trọng cho không gian.
Chất lượng hiển thị sống động
Với màn hình FHD và khả năng hiển thị đến 1.07 tỷ màu sắc, Xiaomi A43 FHD 2025 tái hiện hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực với độ tương phản cao. Tần số quét màn hình 60Hz giúp hiển thị các hình ảnh chuyển động mượt mà, không nhòe, cho trải nghiệm xem phim, chơi game sống động và chi tiết.
Âm thanh vòm sống động
Hệ thống loa kép công suất 8W tích hợp công nghệ Dolby Audio™, DTS-X và DTS Virtual giúp âm thanh vòm sống động, mang đến trải nghiệm âm thanh 3D chân thực.
Kho giải trí đa dạng với Google TV™
Điều khiển bằng giọng nói thông minh và Bluetooth 360°
Kết nối dễ dàng với các thiết bị ngoại vi
Vi xử lý mạnh mẽ, hoạt động mượt mà
Sử dụng vi xử lý lõi tứ Quad A55, Xiaomi A43 FHD 2025 cung cấp hiệu suất ổn định, mạnh mẽ. Với 1.5GB RAM và 8GB ROM, bạn có đủ không gian để cài đặt ứng dụng và lưu trữ nội dung yêu thích. Tivi cũng hỗ trợ kết nối Wi-Fi băng tần kép 2.4GHz/5GHz, giúp truy cập Internet nhanh chóng và ổn định.
Kết Luận
Xem thêm chương trình ưu đãi hấp dẫn tại: Tivi Xiaomi Redmi 43 inch